CIMA CL-84WRF10, Màn hình tương tác 84" độ phân giải 4K, cảm biến hồng ngoại lên tới 10 điểm chạm
Mã sản phẩm: CL-84WRF10 | 629 lượt xem
0 điểm | 0 đánh giá
Hiện trạng: Hàng có sẵn
Xuất xứ: CIMA Digitec - Hàn Quốc
Bảo hành: 12 Tháng
Tải catalog sản phẩm
CIMA CL-84WRF10
Màn hình CIMA CL-84WRF10
  • Kích thước màn hình 84 "
  • Độ phân giải ấn tượng 4K (pixel 3.840 x 2.160)
  • thời gian đáp ứng nhanh
  • Hồng ngoại cảm biến lên tới 10 chạm đồng thời
  • Một hình ảnh rõ ràng khi hiển thị các cảnh động
  • Màn hình với công nghệ IPS mà không có một hiệu ứng "làn sóng" khi bạn chạm vào
  • Bao gồm sàn đứng, có thể được đặt hàng mà không đứng
Độ phân giải cao 4K
Màn hình cảm ứng đa điểm
màn hình LCD tương tác tái tạo cảnh năng động mà không làm mờ, với độ rõ nét tuyệt vời.
Nội dung đa phương tiện đa dạng
Tham gia người nghe dễ dàng hiển thị dữ liệu từ các ứng dụng khác nhau.
Phụ kiện đi kèm
    Không có phụ kiện nào
Sản phẩm nên mua cùng
Tấm nền
Kích thước màn hình:  84"
Viền / Biên ghép 0,9mm / 1,8mm
Độ phân giải (HxV):  3840 x 2160 (UHD)
Tỷ lệ khung hình 16:9
Độ sáng (Panel):  350 cd / m2
Độ tương phản:  1,400:1
Góc nhìn:  178 X 178 độ
Thời gian đáp ứng:  5ms
Độ rộng màu 10 bits/ 1,06 tỷ màu
Công suất tiêu thụ  Tối đa 420W