CIMA CP-42C4DMH MPDP 42" 3x2, Màn hình ghép 3x2 công nghệ plasma, biên ghép 1,8mm
Mã sản phẩm: CP-42C4DMH-32 | 541 lượt xem
0 điểm | 0 đánh giá
Hiện trạng: Hàng có sẵn
Xuất xứ: CIMA Digitec - Hàn Quốc
Bảo hành: 12 tháng
Tải catalog sản phẩm
CIMA CP-42C4DMH MPDP 42" 3x2
Phụ kiện đi kèm
  • Điều khiển từ xa
  • Cáp nguồn
  • Cáp DVI
  • Cáp RS-232
  • Cáp mạng
  • Hướng dẫn sử dụng
  • Khung màn hình
Sản phẩm nên mua cùng
Tấm nền
Kích thước màn hình:  42"
Viền / Biên ghép 0,9mm / 1,8mm
Độ phân giải (HxV):  1024x768(XGA)
Độ sáng (Panel):  740 cd / m2 (có tấm lọc)
Độ tương phản:  1.000.000:1
Góc nhìn:  179 độ
Thời gian đáp ứng:  0,001ms
Độ rộng màu Tối đa 10bit / 1073 tỷ màu
Công suất tiêu thụ  Tối đa 260W